
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA 

MAZINGIRA JIJINI MWANZA  

(MWAUWASA) 

 

 

 

 

 

TAARIFA KWA UMMA 

 

UVAAJI WA BARAKOA KATIKA KUKABILIANA 

NA MAAMBUKIZI YA VIRUSI VYA CORONA 

 
Kutokana na tahadhari iliyotolewa na Serikali kuhusiana na 

Virusi vya Corona, tunawakumbusha wateja wetu wote na 

wananchi kwa ujumla kutumia njia ya Mawasiliano ya simu 

kwa kupiga namba 0800110023 (bila gharama) kwa 

huduma ambazo si lazima kufika ofisini.  

 

Aidha, kwa wale wenye ulazima wa kufika ofisini 

wanapaswa wawe wamevaa BARAKOA (Face Masks) ili 

kujikinga na kuwakinga watoa huduma dhidi ya 

maambukizi ya virusi vya corona. Atakayefika bila kuvaa 

BARAKOA hatoruhusiwa kuingia Ofisini 

 

 
Imetolewa na:- 

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI - MWAUWASA 

21 Aprili, 2020 


